● Maɓallin aiki "M"
Short latsa don Kunnawa a yanayin aunawa don shigar da saitin kalmar sirri.
Latsa ka riƙe na tsawon daƙiƙa 5 a yanayin aunawa don shigar da babban madaidaicin share (watau PV share).
● Cikakken maɓalli "S"
Shortan latsa a yanayin auna don aikin gyaran yanayin nuni.
Latsa ka riƙe na tsawon daƙiƙa 5 a yanayin aunawa don shigar da cikakken aikin (watau daidaita cikakken ma'anar mai watsawa). Yanayin saitin don saita sigogi da aiki ɗaya, dogon lokaci ci gaba da motsi da ɗaya.
● Maɓallin sifili "Z"
Shortan latsa a yanayin auna don aikin gyaran yanayin nuni.
Latsa ka riƙe na tsawon daƙiƙa 5 a yanayin aunawa don shigar da aikin sifili (watau don daidaita ma'aunin sifilin mai watsawa). Yanayin saitin don saita sigogi matsawa da rage aiki ɗaya, ci gaba na dogon lokaci ko ragi ɗaya.
● Zaɓuɓɓukan kewayo da yawa.
● Digital, LCD nunin matsa lamba.
● Mai da kariyar polarity da kariyar iyakance na yanzu.
● Mai jure wa walƙiya da firgita.
● Amintaccen abu mai aminci da fashewa; ƙananan girman, kyakkyawan bayyanar da babban farashi mai tsada.
● Babban daidaito, kwanciyar hankali da aminci.
Kewayon matsin lamba | - 0.1 ~ 0 ~ 100 bar | Kwanciyar hankali | ≤0.1% FS/shekara |
Daidaito | 0.2% FS / 0.5% FS | Ƙarfin lodi | 200% |
Wutar shigar da wutar lantarki | DC18 ~ 30V | Kewayon nuni | -1999-9999 |
Hanyar nunawa | 4-lamba LCD | Siginar fitarwa | 4 ~ 20mA |
Yanayin yanayi | -20 ~ 70 ℃ | Dangi zafi | ≤ 80% |
Zaren hawa | M20*1.5 | Interface kayan | Bakin karfe |