shafi_banner

Mai Kula da Ruwan Ruwa

  • XDB412-01(B) Babban Ingantacciyar Mai Kula da Ruwan Ruwa

    XDB412-01(B) Babban Ingantacciyar Mai Kula da Ruwan Ruwa

    Tebur 1.Pointer, mai nuna alamar ruwa / ƙananan matsa lamba / alamar ƙarancin ruwa.
    Yanayin sarrafawa na 2.Flow: Flow dual iko farawa da dakatarwa, matsa lamba farawa iko.
    Yanayin sarrafawa na 3.Matsa lamba: farawa da dakatar da ƙimar matsa lamba, dogon danna maɓallin farawa don 5 seconds don canzawa (mai nuna ƙarancin ruwa yana ci gaba da kasancewa a ƙarƙashin yanayin matsa lamba).
    4.Water karancin kariya: Lokacin da babu ruwa kadan a mashigar, matsa lamba a cikin bututun bai wuce ƙimar farawa ba kuma babu kwarara, zai shiga yanayin kariyar ƙarancin ruwa da rufewa bayan 8 seconds.
    5.Anti-stack aiki: Idan famfo ne rago for 24 hours, shi zai gudu 5 seconds a kusa da hali impeller mota kama sama da tsatsa.
    6.Mounting kwana: Unlimited, za a iya shigar a kowane kusurwa.

  • XDB412-01(A) Babban Ingantacciyar Mai Kula da Ruwan Ruwa

    XDB412-01(A) Babban Ingantacciyar Mai Kula da Ruwan Ruwa

    1.Full LED nuni, kwarara nuna alama / low matsa lamba nuna alama / ruwa nuna alama.
    Yanayin sarrafawa na 2.Flow: Flow dual iko farawa da dakatarwa, matsa lamba farawa iko.
    Yanayin sarrafawa na 3.Matsa lamba: farawa da dakatar da ƙimar matsa lamba, danna maɓallin farawa don 5 seconds don canzawa (rashin ruwa
    mai nuna alama yana ci gaba a ƙarƙashin yanayin matsin lamba).
    4.Water karancin kariya: Lokacin da babu ruwa kadan a cikin mashigar, matsa lamba a cikin bututu ya kasance ƙasa da ƙimar farawa kuma
    babu kwarara, zai shiga yanayin kariya na karancin ruwa da kuma rufewa bayan 8 seconds.
    5.Anti-stack aiki: Idan famfo ne rago for 24 hours, shi zai gudu 5 seconds a kusa da hali impeller mota kama sama da tsatsa.
    6.Mounting kwana: Unlimited, za a iya shigar a kowane kusurwa.

  • XDB412 Mai Kula da Matsi na Hankali don Ruwan Ruwa

    XDB412 Mai Kula da Matsi na Hankali don Ruwan Ruwa

    HD dual dijital tube raba allo nuni, fara matsa lamba darajar da real-lokaci matsa lamba a cikin bututu a kallo. Cikakkun fitilun fitulun jihar LED, ana iya ganin kowace jiha. Yanayi mai hankali: Sauyawa mai gudana + matsi na firikwensin sarrafawa biyu farawa da tsayawa. Matsakaicin aikace-aikacen 0-10 kgs. Tsayin tsayin tsayin mita 0- 100, babu takamaiman ƙimar fara matsa lamba, ƙimar rufewa ta atomatik bayan famfon (kololuwar kai), ƙimar farawa shine 70% na matsa lamba. Yanayin matsa lamba: Ikon firikwensin guda ɗaya, zai iya saita ƙimar farawa da tsaida ƙimar. Lokacin da ƙimar farawa ta shigarwa ta fi ƙimar tsayawa, tsarin ta atomatik yana gyara bambancin matsa lamba tsakanin ƙimar farawa da ƙimar tsayawa zuwa mashaya 0.5. (Lokaci na zaɓi ba tare da bata lokaci ba).

Bar Saƙonku